પત્ની શારી-રિક સં-બંધમાં રસ ના લેતી હોય તો કરો કામ,સામેથી કરશે ઈશારા..

લગ્ન પછી જ કેમ નહીં આજે પણ લોકો સે-ક્સ વિશે ખુલીને વાત કરવા સહજ નથી અને તે તેના પાર્ટનર સાથે આ વિશે ખુલીને વાત પણ નથી કરતો જેથી જો તેને તેની મહિલા પાર્ટનર સાથે શારીરિક નિકટતામાં સમસ્યા હોય તો તે તેના વિશે કોઈનો અભિપ્રાય લઈ શકતો નથી.

Advertisement

આની સીધી અસર તેમની પરિણીત સે-ક્સ લાઈફ પર પડે છે જેના કારણે બંને વચ્ચે શારી-રિક સં-બંધ બનાવવાની રુચિ દિવસેને દિવસે ઓછી થવા લાગે છે આવા મોટા ભાગના પ્રસંગોએ મહિલાઓ પોતાની જાતમાં ઘટતી જતી સે-ક્સની રુચિનો ઉલ્લેખ પણ કરતી નથી.

પરંતુ એક પતિ હોવાને કારણે તમારે અહીં તેમના પ્રત્યેની જવાબદારી સમજવી જોઈએ આજે અમે તમને એવી જ કેટલીક રીતો જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ જેની મદદથી તમે સ્ત્રી પાર્ટનરની ઘટતી જતી સે-ક્સ ઈચ્છાને ફરીથી ઉત્તેજીત કરી શકો છો.

શારી-રિક સં-બંધ બાંધવાથી પતિ પત્ની વચ્ચે નિકટતા વધે છે અને તેના કારણે તેઓ એકબીજાને પહેલા કરતા વધુ પ્રેમ કરવા લાગે છે આ સિવાય સે-ક્સ કરવું એ કુદરતી અને શારીરિક જરૂરિયાત છે શરુઆતમાં તો પતિ-પત્ની પૂરા ઉત્સાહ સાથે ઘનિષ્ઠ હોય છે.

પરંતુ એક સમય એવો આવે છે જ્યારે પતિને એવું લાગવા માંડે છે કે પત્નીની રુચિ સે-ક્સમાંથી દૂર થઈ રહી છે ઘણી વખત પૂછવા છતાં પણ પતિને સમજાતું નથી કે તેની પત્નીને શું તકલીફ છે હકીકતમાં સ્ત્રીઓ હંમેશા તેમની જાતીય સમસ્યાઓ છુપાવે છે.

અને તેના વિશે ખુલીને વાત કરવા માંગતી નથી શું તેમની જાતીય સ્વાસ્થ્ય સારી નથી અથવા તેઓ સે-ક્સ દરમિયાન કેટલીક અન્ય સમસ્યાઓનો સામનો કરી રહ્યા છે ખુલીને વાત ન કરવાને કારણે તેની જાતીય જીવન પર ખરાબ અસર થવા લાગે છે.

જો કે એ જરૂરી નથી કે તમારી પત્નીને કોઈ સમસ્યા હોય જો તમે પણ તેનો ઉકેલ શોધી શકતા નથી તો આ લેખમાં અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ કે પત્ની શારી-રિક સં-બંધ બાંધવાની ના પાડી રહી છે તો આ રીતે મનાવો.

જો તમે તમારી પત્ની સાથે દરરોજ સે-ક્સ કરો છો અને હંમેશા એક જ સ્થિતિ અપનાવો છો તો દેખીતી રીતે તે ખૂબ જ જલ્દી કંટાળી જશે આ પછી જ્યારે તમે તેની સાથે શારી-રિક સંબંધ બાંધવા માંગો છો ત્યારે તે તમને એમ કહીને ના પાડી દેશે કે તે થાકી ગઈ છે.

અથવા તે હજી મુક્ત નથી આવા જવાબ સાંભળવા કરતાં તેને સમજાવવું વધુ સારું છે અને જો તેને અલગ-અલગ સે-ક્સ પોઝિશન ખબર ન હોય તો કેટલાક કામોત્તેજક વીડિયો બતાવો અને પૂછો કે તેને કઈ પોઝિશન વધુ ગમે છે.

પછી તે રાત્રે તમે તમારી પત્નીની સ્થિતિમાં સે-ક્સ કરશો તો સ્વાભાવિક છે કે તેનો રસ પણ રહેશે અને તે શારી-રિક સં-બંધ બાંધવાની ના નઈ પાડે એવું જરૂરી નથી કે તમે તમારી પત્ની સાથે ફક્ત તમારા બેડરૂમમાં જ સે-ક્સ કરો બેડરૂમ એક એવી જગ્યા છે.

જ્યાં તમે રોજ સૂઈ જાઓ છો જો તમે થાકી ગયા હોવ તો તમે ગમે ત્યારે આરામ કરો છો જો તમારી પત્ની શારી-રિક સં-બંધ બનાવવાની ના પાડી રહી હોય તો રસોડાની ખાલી જગ્યામાં ગાદલું મૂકી દો અને પત્નીને કહો કે આજે આપણે અહીં જ સે-ક્સ કરીશું આ સાંભળીને તેને થોડું અજુગતું લાગશે.

પરંતુ જ્યારે તમે તેને કહો કે અલગ-અલગ જગ્યાએ સે-ક્સ કરવાની પોતાની મજા છે તો સ્વાભાવિક છે કે તે પણ તેનો અનુભવ કરવા માંગશે અને શારીરિક સંબંધ બાંધવાની ના પાડશે એક અભ્યાસમાં જાણવા મળ્યું છે કે શાવર નીચે રસોડામાં કે દરવાજા પાછળ ઉભા રહીને સે-ક્સ કરવું વગેરેથી પત્નીની રુચિ હંમેશા જળવાઈ રહે છે.

જો પત્નીને કોઈ જાતીય સમસ્યા ન હોય તો પણ ઘણી વખત આપણે નથી જાણતા કે તે શા માટે શારી-રિક સં-બંધ બાંધવાની ના પાડે છે અલબત્ત આનું કારણ કંઈપણ હોઈ શકે છે કદાચ તેણીને યોનિમાર્ગમાં દુખાવો છે.

અથવા તે ઓર્ગેઝમનો આનંદ માણી શકતી નથી તમારી પત્નીને સે-ક્સ માટે સમજાવવાનો શ્રેષ્ઠ રસ્તો એ છે કે તેણીને કેટલાક સારા લુબ્રિકન્ટ્સ વિશે પૂછો અને તેને બજારમાંથી ખરીદો આ પછી તેને લગાવીને પત્ની સાથે શારી-રિક સં-બંધ બનાવો.

આનાથી તમારા માટે ઘૂસવામાં પણ સરળતા રહેશે અને પત્નીને પીડા નહીં થાય જેથી તે બીજા દિવસથી સે-ક્સની ના નઈ પાડે તમારે જાણવાની જરૂર છે કે ફોરપ્લે કરવાનો માત્ર એક જ રસ્તો નથી પરંતુ તમે તમારી પત્ની સાથે સેંકડો રીતે ફોરપ્લે કરી શકો છો.

હસબન્ડ વાઈફના રિલેશનશિપમાં એવું જોવા મળે છે કે તેઓ લાંબા સમય સુધી એક જ છત નીચે એકબીજા સાથે રહે છે જેના કારણે તેઓ તેમના સેક્સને બહુ મજેદાર બનાવી શકતા નથી કેટલીકવાર પતિને પત્ની સાથે ફોરપ્લે કરવાની જરૂર નથી લાગતી અને તે સીધો સં-ભોગ કરવા માંગે છે.

આનાથી પત્ની પણ કંટાળી જાય છે અને આગલી વખતે તે શારી-રિક સં-બંધ બાંધવાની સીધી જ ના પાડી દે છે આવી સ્થિતિમાં પતિ માટે એક જ રસ્તો છે કે તે ફોરપ્લેની નવી રીતો શીખે અને તેને તેની પત્ની પર અજમાવી શકે તેનાથી તમારી સે-ક્સ લાઈફ હેલ્ધી રહેશે.

અને પત્ની તમારા ઘરે આવવાની રાહ જોશે પત્નીના શરીરને કામુક રીતે સ્પર્શ કરવો અથવા તેને સ્પર્શ કરવો એ ટચ થેરાપી હેઠળ આવે છે આમ કરવાથી પત્ની સાથે પ્રેમ વધે છે અને રોમેન્ટિક વાતાવરણ બને છે.

જો પત્ની શારી-રિક સં-બંધ બાંધવાની ના પાડી રહી હોય તો તેને બળજબરી ન કરો પરંતુ તેને પ્રેમ કરો તેણીને સ્પર્શ કરો તેણીને સખત ચુંબન કરો માત્ર હોઠ પર જ નહીં પરંતુ જાંઘ પર અને પગ સહિત આખા શરીર પર જ્યારે તમે કિસ કરતી વખતે તમારી પત્નીને પૂરા દિલથી પ્રેમ કરો છો.

ત્યારે તે આપોઆપ ચાલુ થઈ જશે અને તમારે તેને મનાવવા માટે કોઈ વધારાનો પ્રયાસ કરવો પડશે નહીં જો તમે શારી-રિક સં-બંધ બાંધતી વખતે જાતીય સ્વચ્છતાનું ધ્યાન રાખતા નથી તો તમારી પત્ની તમારી સાથે શારી-રિક સં-બંધ બાંધવાની સ્પષ્ટ ના પાડી શકે છે.

તેથી તેને મનાવવાની પદ્ધતિ અપનાવવા કરતાં સ્વચ્છ રહેવું સારું આખો દિવસ ઓફિસમાં કામ કર્યા પછી રાત્રે ઘરે આવો તો ન્હાવું જેથી પરસેવાની દુર્ગંધ દૂર થઈ જાય આ સિવાય જો ધૂમ્રપાન કરવાની દારૂ પીવાની પાન કે ગુટખા ખાવાની આદત હોય.

તો મોંમાંથી દુર્ગંધ આવતી હોય તો પત્ની તમારી સાથે સે-ક્સ કરવામાં રસ દાખવશે નહીં અને અંતમાં મોડું કરીને ના પાડી દેશે તેથી આ બાબતોનું ધ્યાન રાખો અને સંપૂર્ણ સ્વચ્છતા સાથે સૂઈ જાઓ ઘણીવાર એવું જોવા મળે છે કે પતિ પોતાની પત્નીના વખાણ કરવામાં કંજૂસાઈ કરે છે.

તે ફક્ત તેના ગુણોની પ્રશંસા કરવા માટે નથી પરંતુ જ્યારે તે સે-ક્સ દરમિયાન તમને ટેકો આપે છે અથવા પોતાની રીતે પ્રેમ કરે છે તો તમારે તેને તે વસ્તુઓ યાદ કરાવીને તેના વખાણ કરવા જોઈએ ક્યારેક એકબીજાના પ્રેમ અને સે-ક્સ કરવાની રીત વિશે વાત કરીને મૂડ બનાવવામાં આવે છે.

જો પત્ની સે-ક્સમાં રસ ન દાખવતી હોય તો તમે તેને કહો કે સે-ક્સ કરતી વખતે તમે મારા ખભાને જોરથી પકડીને મારા વાળમાં તમારી આંગળીઓ ચોંટાડો ત્યારે મને તે ગમે છે આ રીતે તમને જે ગમે છે તમારી પત્નીને કહો આગામી સમયથી તે તમને સે-ક્સ કરવાની ના પાડશે આ રીતે વિવિધ પદ્ધતિઓ અપનાવીને તમે તમારી પત્નીને સે-ક્સ કરવા માટે મનાવી શકો છો અને તમારી જાતીય જીવનને મનોરંજક બનાવી શકો છો.

Advertisement