પિતાએ દીકરીને રૂમ માં બોલાવી બારણું કરી દીધું બંધ,પછી આસારામનો કિસ્સો સંભળાવી દીકરી જોડે કર્યું આવું કાંડ…

બાપ અને દીકરીના સંબંધોને કલંકિત કરનાર એક અત્યંત શરમજનક અને દર્દનાક સમાચાર સામે આવ્યા છે. બિહારના ખગડિયામાં એક ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. વાસ્તવમાં અહીં એક પિતાએ પોતાની દીકરી સાથે ખૂબ જ ગંદું કામ કર્યું છે.જેના કારણે હવે તેને જેલના સળિયા પાછળ ધકેલી દેવામાં આવ્યો છે.સ્થાનિક મીડિયા અનુસાર, તેણે પહેલા તેની પુત્રીને તેના રૂમમાં બોલાવી અને પછી રૂમ બંધ કરી દીધો અને આસારામની વાર્તા સંભળાવ્યા બાદ તેની પરિણીત પુત્રી સાથે અશ્લીલ હરકતો કરવા લાગ્યો.

Advertisement

જોકે આરોપી ગોગરી પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તાર હેઠળના જમાલપુર બજારનો રહેવાસી છે, પરંતુ આ ઘટના દિલ્હીમાં બની હતી.દીકરીએ તેના પિતા વિરુદ્ધ દિલ્હીના તિગરી પોલીસ સ્ટેશનમાં FIR નોંધાવી છે. બીજી તરફ, વાર્તાએ નવો વળાંક લીધો જ્યારે પિતાએ તેની પુત્રીને પ્રોપર્ટીમાં ભાગ લેવા માટે બ્લેકમેલ કરવાનો મોટો આરોપ લગાવ્યો.

સ્થાનિક મીડિયા અનુસાર, તે પુત્રી સાથે દિલ્હીમાં એક ફ્લેટમાં રહેતો હતો પરંતુ આ દરમિયાન એક દિવસે તેણે તેની પુત્રીને રૂમમાં બોલાવી અને પછી તેની સાથે બળજબરી શરૂ કરી. આ દરમિયાન તેણે આસારામની વાતો પણ સંભળાવી અને પછી તેની સાથે અશ્લીલ હરકતો કરવા લાગ્યો, જ્યારે દીકરીએ તેનો વિરોધ કર્યો તો પિતાએ તેની સાથે બળજબરીથી અશ્લીલ હરકતો કરવા લાગ્યા.

તેણે જણાવ્યું કે આ ઘટના ત્યારે બની જ્યારે તેનો પતિ સૂઈ ગયો હતો.આ પછી કોઈક રીતે દીકરીએ ચીસો પાડવાનું શરૂ કર્યું અને તેનો હાથ છોડ્યો અને ત્યાંથી ચાલી ગઈ. આરોપી પિતાએ જણાવ્યું કે તેની પુત્રી પૈસા અને પ્રોપર્ટીમાં ભાગ લેવા માટે તેને બ્લેકમેલ કરી રહી છે. તેણે આવા કૃત્યને સ્પષ્ટપણે નકારી કાઢ્યું. હવે પોલીસે કેસ નોંધીને તપાસ હાથ ધરી છે.

આવોજ એક બીજો કિસ્સો,મહારાષ્ટ્રની રાજધાની મુંબઈને અડીને આવેલા થાણે જિલ્લાના ભિવંડી વિસ્તારમાં રહેતા એક પિતાએ તેની 10 વર્ષની બાળકી સાથે બળજબરી કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. જ્યારે યુવતીએ વિરોધ કર્યો તો તેણે તેને ખૂબ માર માર્યો અને તેનું ગળું દબાવી દીધું. આ પછી આ નિર્દય, ક્રૂર અને અસંસ્કારી પિતાએ પુત્રીના શરીર પર બળાત્કાર કર્યો.

બાળકીની માતા ઘરે આવતાં તેણે ચીસો પાડી હતી. આ પછી પોલીસમાં ફરિયાદ દાખલ કરવામાં આવી હતી. પોલીસે ઘટનાના બે કલાકમાં જ આરોપીને પકડીને કોર્ટમાં રજૂ કર્યો હતો. આરોપીને સાત દિવસની પોલીસ કસ્ટડીમાં મોકલી દેવામાં આવ્યો છે. ભિવંડીના પદ્મનગરમાં બનેલી આ ઘટનાથી સમગ્ર વિસ્તારમાં ખળભળાટ મચી ગયો છે.

તે અવારનવાર તેની પુત્રીને એકલી શોધીને આવા કૃત્યો કરતો હતો. જેના કારણે ઘરમાં હંમેશા ઝઘડા થતા હતા. પરંતુ બેરોજગાર અને દારૂના નશામાં ધૂત આ વ્યક્તિ વિરોધ કરવા પર તેને માર મારતો હતો અને દુર્વ્યવહાર કરતો હતો. આ વખતે પણ તેણે દીકરીને એકલી શોધીને તે જ ગંદી કૃત્યનું પુનરાવર્તન કરવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. દીકરીએ વિરોધ કર્યો તો તેણે ગુસ્સામાં રૂમાલ વડે તેનું ગળું દબાવી હત્યા કરી નાખી.બેરોજગાર હોવાથી અને દારૂ પીને હંમેશા ઘરમાં પડેલા હોવાથી ઘરનો ખર્ચ છોકરીની માતાની આવકમાંથી પૂરો થાય છે.

બાળકીની માતા ગુજરાન ચલાવવા માટે ઘરની નજીક એક વેરહાઉસમાં કામ કરે છે. આ કારણે તેને ઘરની બહાર નીકળવું પડ્યું. આવી સ્થિતિમાં દીકરીને ઘરમાં એકલી મળી આવતા આ બદમાશ પિતા તેની ગંદી હરકતો પર ઉતરી ગયો અને જ્યારે પુત્રીએ વિરોધ કર્યો તો તેણે રૂમાલ વડે પુત્રીનું ગળું દબાવી હત્યા કરી નાખી. હત્યા બાદ પણ તે નિર્દય પિતાએ પોતાના કૃત્યનો અફસોસ ન કર્યો અને તેની માસૂમના મૃતદેહ સાથે ઘૃણાસ્પદ કૃત્ય આચર્યું.

બાળકીની માતા ઘરે પરત ફરતાં તેણે બૂમો પાડી હતી. યુવતીને તાત્કાલિક હોસ્પિટલ લઈ જવામાં આવી હતી. પરંતુ તબીબે યુવતીને મૃત જાહેર કરી લાશને પોસ્ટમોર્ટમ માટે મોકલી આપી હતી. અંતે પોલીસ ફરિયાદ નોંધાઈ હતી. પોલીસે ઘટનાના બે કલાક બાદ જ આરોપીની ધરપકડ કરી હતી. તેની સામે પોક્સો અને હત્યાના કેસ નોંધવામાં આવ્યા છે. ભિવંડી શહેર પોલીસ આ ઘટનાની તપાસ કરી રહી છે.

Advertisement