પો@ર્ન જોઈને પતિ કરતો હતો અકુદરતી સે@ક્સ, એક દિવસ થયું એવુ કે મહિલા….

મધ્યપ્રદેશની રાજધાનીમાંથી એક ચોંકાવનારો કિસ્સો સામે આવ્યો છે. ખરેખર, અહીં રહેતી એક મહિલાએ તેના પતિ પર ગંભીર આરોપ લગાવ્યા છે. પતિ વિરુદ્ધ ફરિયાદ લઈને પોલીસ સ્ટેશન પહોંચેલી મહિલાએ જણાવ્યું કે તેનો પતિ ગંદી ફિલ્મો જોવાની લત ધરાવે છે અને તેને અકુદરતી સે@ક્સ કરવા માટે દબાણ કરે છે.

Advertisement

આ સિવાય યુવતીએ સાસરિયાઓ પર દહેજ માટે ઉત્પીડનનો આરોપ પણ લગાવ્યો છે. હવે પોલીસે આ મામલે કેસ નોંધ્યો છે.પ્રાપ્ત માહિતી અનુસાર, મહિલાના લગ્ન 2014માં એક બિઝનેસમેન સાથે થયા હતા. લગ્નના થોડા સમય બાદ પતિ તેને અકુદરતી શારીરિક સંબંધ બાંધવા દબાણ કરતો હતો.

મહિલાએ જણાવ્યું કે તેના પતિને પોર્ન જોવાની લત છે.જ્યારે મહિલા પ્રતિકાર કરે છે, તો તે તેની સાથે મારપીટ કરે છે. તે જ સમયે, મહિલાએ આરોપ લગાવ્યો કે તેના સસરા, દેવર અને નણંદ તેને દહેજના નામે હેરાન કરે છે. તેના સાસરિયાઓએ મહિલા પાસે 8 લાખ રૂપિયાની માંગણી કરી હતી.

હેરાનગતિથી કંટાળીને મહિલાએ તેના પતિ અને સાસરિયાઓ સામે કેસ નોંધાવ્યો હતો.પલાસિયા મહિલા પોલીસ સ્ટેશનના સબ-ઇન્સ્પેક્ટર રૂપાલી ભદૌરિયાએ જણાવ્યું હતું કે તેણે મહિલાનું પોલીસ કાઉન્સેલિંગ કરાવ્યું હતું જેથી વાત કરીને મામલો ઉકેલી શકાય, પરંતુ યુવતી તેનાથી સંતુષ્ટ ન હતી. જેથી હવે તેઓએ મહિલાના પતિ અને તેના સાસરિયાઓ સામે કેસ નોંધ્યો છે.

આવોજ એક બીજો કિસ્સો કબૂતરખાના મહિલા પોલીસ સ્ટેશનમાં મહિલાએ તેના પતિ વિરુદ્ધ અકુદરતી કૃત્ય કરવા બદલ કેસ દાખલ કર્યો છે. મહિલાએ આરોપ લગાવ્યો છે કે તેના લગ્ન 2019માં થયા હતા.

મહિલાનો આરોપ છે કે લગ્નના થોડા દિવસો સુધી પતિએ તેનું ધ્યાન રાખ્યું, પરંતુ તે પછી તેનું વર્તન બદલાઈ ગયું. મહિલાએ આરોપ લગાવ્યો હતો કે તેના પતિએ તેની સાથે અકુદરતી સે@ક્સ માણ્યું હતું અને જ્યારે તેણે ઇનકાર કર્યો હતો ત્યારે તેની સાથે મારપીટ કરી હતી.

આ મામલામાં મહિલાની ફરિયાદના આધારે પતિ વિરુદ્ધ અન્ય કલમો સહિત અકુદરતી કૃત્ય કરવા બદલ કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે.મહિલાએ પોતાની ફરિયાદમાં જણાવ્યું છે કે તેણે શરૂઆતમાં થોડા દિવસો સુધી તેના પતિની હરકતો સહન કરી, પરંતુ આ દરમિયાન સમય તેની મુશ્કેલી વધી રહી હતી. પતિ દરરોજ વિચિત્ર માંગણીઓ કરતો હતો. કંટાળીને પીડિતા તેના પરિવારજનો સાથે પોલીસ સ્ટેશન પહોંચી.

કબૂતર ખાના મહિલા પોલીસ સ્ટેશનમાં મહિલાની ફરિયાદના આધારે આરોપી પતિ વિરુદ્ધ કલમ 377 સહિત વિવિધ કલમો હેઠળ કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે. પોલીસનું કહેવું છે કે મહિલાની ફરિયાદ પર આરોપી પતિ વિરુદ્ધ કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે.

હાલ આરોપી પતિ ફરાર છે, જેની શોધ ચાલી રહી છે. મહિલાએ જણાવ્યું કે તેનો પતિ વાહનો પર પેઇન્ટરનું કામ કરે છે. હાલ પોલીસે સમગ્ર મામલામાં કેસ નોંધીને ઝીણવટભરી તપાસ હાથ ધરી છે. ઈન્દોરમાં પણ આવા કિસ્સા સામે આવ્યા છે.

Advertisement