સિદ્ધુ મુસેવાલાની હત્યાનું સૌથી મોટું કારણ આવ્યું સામે,કેનેડા ના આ ડોને શેર કર્યો વીડિયો…

પંજાબી સિંગર અને કોંગ્રેસ નેતા સિદ્ધુ મુસેવાલાના નિધનને દોઢ મહિનાથી વધુ સમય વીતી ગયો છે. પરંતુ મૃત્યુનું રહસ્ય હજુ ઉકેલાયું નથી. જોકે પોલીસે કેટલાક આરોપીઓની ધરપકડ કરી છે પરંતુ હજુ પણ ઘણા આરોપીઓ પોલીસની પહોંચની બહાર છે. આ મામલે દરરોજ નવા ખુલાસા થઈ રહ્યા છે. કેટલાક ખુલાસા પોલીસ દ્વારા કરવામાં આવે છે અને કેટલાક ખુલાસા હત્યાના માસ્ટર માઈન્ડ દ્વારા કરવામાં આવી રહ્યા છે.

Advertisement

હાલમાં જ સિદ્ધુ મુસેવાલા મર્ડર કેસના માસ્ટરમાઇન્ડ ગોલ્ડી બ્રારે એક વીડિયો જાહેર કર્યો છે. આમાં તે દાવો કરી રહ્યો છે કે વિકી મિદુખેડા કેસ બાદ ગાયકે 2 કરોડ રૂપિયાના સેટલમેન્ટની ઓફર કરી હતી, જે તેણે ઠુકરાવી દીધી હતી. ગોલ્ડી બ્રાર કેનેડામાં ક્યાંક છુપાયેલો હોવાનું માનવામાં આવે છે.

આ વિડિયો પણ ઓછા પ્રકાશની જગ્યાએ શૂટ કરવામાં આવ્યો છે. સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરવામાં આવેલા વીડિયોમાં ગોલ્ડી પોતાનો ચહેરો ઢાંકીને બોલી રહી છે. તેણે કહ્યું કે મૂઝવાલા તેને શીખ શહીદ તરીકે રજૂ કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો હતો, તેથી તેને વીડિયો શૂટ કરવાની ફરજ પડી હતી.

વીડિયોમાં ગોલ્ડી બ્રારે કહ્યું કે, સિદ્ધુ મૂઝવાલા શહીદ નથી. તેના ગીતો દ્વારા તેણે પોતાની ઈમેજ બનાવી છે. તે વારંવાર ભૂલો કરતો રહ્યો, જેના માટે તેને સજા આપવામાં આવી. અમે ભારતીય ન્યાયિક વ્યવસ્થાની રાહ જોઈ રહ્યા હતા. કાર્યવાહી. પરંતુ તે બન્યું નહીં. કાયદો સામાન્ય લોકો માટે છે, મોટા સ્ટાર્સ, રાજકારણીઓ અને તેમના મિત્રો માટે નથી.

ગોલ્ડી બ્રારે કહ્યું કે તે મિદુખેડા હત્યા કેસ પછી મધ્યસ્થીઓ દ્વારા દયાની ભીખ માંગી રહ્યો હતો. તેણે મુક્તસરના કેટલાક યુવકો દ્વારા અમને તેના જીવના બદલામાં બે કરોડ રૂપિયાની ઓફર કરી હતી, પરંતુ અમે તેને ઠુકરાવી દીધી હતી. ઉલ્લેખનીય છે કે 29 મેના રોજ પંજાબી ગાયક સિદ્ધુ મૂઝવાલાની જાહેરમાં ગોળી મારીને હત્યા કરવામાં આવી હતી.

હત્યા સમયે તે તેના બે મિત્રો સાથે થાર કારમાં ક્યાંક જઈ રહ્યો હતો. તે જ સમયે, મુસેવાલા પર ઘણા વિદેશી હથિયારો સહિત શોટ ગનથી હુમલો કરવામાં આવ્યો હતો. જ્યાં તેનું ઘટનાસ્થળે જ મોત નિપજ્યું હતું. હત્યાકાંડ પછી જેલમાં રહેલા કુખ્યાત ગેંગસ્ટર લોરેન્સ બિશ્નોઈ અને તેના કેનેડિયન સાથી ગોલ્ડી બ્રારે એક કથિત સોશિયલ મીડિયા પોસ્ટ દ્વારા સિદ્ધુ મુસેવાલાના મૃત્યુની જવાબદારી સ્વીકારી હતી.

બ્રારે કહ્યું કે લોકો અમને ખરાબ કહે છે, પરંતુ અમે ખરાબ એટલા માટે જ છીએ કારણ કે લોકો સારા લોકોના ઘર તોડી નાખે છે. ગોલ્ડી બ્રારે કહ્યું કે આજે સિદ્ધુ મુસેવાલાના મૃત્યુ પછી તેમને શહીદ અને યોદ્ધા કહેવામાં આવી રહ્યા છે, પરંતુ જ્યારે તેઓ જીવતા હતા ત્યારે 95 ટકા લોકો તેમની ટીકા કરતા હતા. બ્રારે કહ્યું કે સિદ્ધુને ખબર હતી કે અમે તેને મારવાના છીએ અને અમે પણ તેને કહ્યા પછી જ મારી નાખ્યા. અમારે બદલો લેવો જ હતો અને અમે વેર લઈને બતાવ્યું.

Advertisement