સુષ્મિતા સેન અને લલિત મોદીના અફેર પર રાખી સાવંત આ શું કહ્યું, વીડિયો થયો વાયરલ….

બોલિવૂડ અભિનેત્રી સુષ્મિતા સેન અને બિઝનેસમેન લલિત મોદી હાલમાં એકબીજાને ડેટ કરી રહ્યાં છે. લલિત મોદીએ પોતે ટ્વીટ કરીને આ માહિતી આપી હતી. વાસ્તવમાં, લલિત મોદીએ ગુરુવારે રાત્રે સુષ્મિતા સેન સાથે કેટલીક રોમેન્ટિક તસવીરો શેર કરી હતી, જેમાં તેણે કહ્યું હતું કે બંને સાથે છે.

Advertisement

લલિત મોદીના આ ટ્વીટ બાદ સોશિયલ મીડિયા પર આવેલા માઈમ્સ હજુ શાંત થયા નથી. ચાહકોએ ટ્વિટર, ઇન્સ્ટાગ્રામ અને ફેસબુક જેવા મીમ્સનો ભરાવો કર્યો છે.બોલીવુડની ડ્રામા ક્વીન રાખી સાવંતે તાજેતરમાં સુષ્મિતા સેન અને લલિત મોદીના અફેર પર પ્રતિક્રિયા આપી છે.

લલિત મોદી અને સુષ્મિતા સેનનું અફેર આજકાલ ચર્ચામાં છે. બંનેની રોમેન્ટિક તસવીરો સામે આવ્યા બાદ લોકો અલગ-અલગ વાતો કરતા જોવા મળી રહ્યા છે અને હવે જાણીતી અભિનેત્રી રાખી સાવંતે પણ આ અંગે પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી છે. રાખીનો આ વીડિયો વાયરલ થઈ રહ્યો છે.

પાપારાઝી સાથે વિવિધ મુદ્દાઓ પર વાત કરતી રાખી સાવંતને જ્યારે સુષ્મિતા અને લલિત મોદીના અફેર વિશે બોલવાનું કહેવામાં આવ્યું ત્યારે તે પોતાના હાસ્યને હાથ વડે છુપાવતી જોવા મળી હતી અને પછી પોતાની જાતને સંતુલિત કરતી જોવા મળી હતી, વાહ લલિત જી શું હાથ છે? ડાયરેક્ટ સુષ્મિતા સેન. હકીકતમાં, જ્યારે મેં લલિત જી અને સુષ્મિતાને જોયા ત્યારે મને પિતા અને પુત્રીનો અનુભવ થયો. સુષ્મિતા ભૂતપૂર્વ મિસ યુનિવર્સ છે પણ લલિત કોણ છે?

જ્યારે એક પાપારાઝીએ રાખી સાવંતના નિવેદનનો જવાબ આપ્યો કે લલિત મોદી IPLના કમિશનર હતા જેને પાછળથી ભાગેડુ જાહેર કરવામાં આવ્યા હતા, ત્યારે રાખી સાવંતે જવાબ આપ્યો, અબ ભૈયા પૈસે લે લેગે તો બડી બડી હીરોઈન તો મિલગી ના ભાઈ. આજકાલ પૈસા નથી તો પૂછે કોણ?.

આજકાલ લુક્સ કોણ જુએ છે.રાખીએ વાતને પોતાની તરફ ફેરવતા કહ્યું કે રાખી સાવંત આવી નથી. રાખી સાચા પ્રેમની પાછળ જ જાય છે. પૈસા પાછળ નહીં. જણાવી દઈએ કે રાખી સાવંત હાલમાં બિઝનેસમેન આદિલ ખાન દુર્રાનીને ડેટ કરી રહી છે. બંને સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટિવ છે અને ફેન્સ માટે પોતાની તસવીરો અને વીડિયો શેર કરતા રહે છે.

રાખીએ વાતચીતને પોતાની તરફ ફેરવતા કહ્યું કે રાખી સાવંત આવી નથી. રાખી સાચા પ્રેમની પાછળ જ જાય છે. પૈસા પછી નહીં. જણાવી દઈએ કે રાખી સાવંત હાલમાં બિઝનેસમેન આદિલ ખાન દુર્રાનીને ડેટ કરી રહી છે. બંને સોશિયલ મીડિયા પર એક્ટિવ રહે છે અને ફેન્સ માટે પોતાની તસવીરો અને વીડિયો શેર કરતા રહે છે.

Advertisement