સોલે ના સાંભા ની હોટ દીકરીને જોઈ ગબ્બર બસંતીને પણ ભૂલી ગયો હશે,જોવો તસવીરો…

બોલિવૂડના ઘણા એવા વિલન છે જેમણે પોતાની શાનદાર એક્ટિંગથી ફિલ્મી પાત્રોને હંમેશ માટે જીવંત કરી દીધા છે. આ પ્રતિકાત્મક પાત્રોમાં સાંભાનું નામ પણ શોલે ફિલ્મમાં સામેલ છે. જે મેક મોહને ચૂકવી હતી. ફિલ્મમાં તેણે સાંબાનું પાત્ર એવી રીતે જીવ્યું કે લોકો તેને આજ સુધી ભૂલી શક્યા નથી.

Advertisement

તમે વિચારતા જ હશો કે વર્ષો પછી શા માટે આપણે સાંભાની વાત કરીએ છીએ. તેનું કારણ તેની પુત્રી છે.મેક મોહનની પુત્રીનું નામ છે વિનતી મકીજાની, જેની તસ્વીરો ઈન્ટરનેટનો પારો ઉંચો કરી રહી છે. વિનતી શોલે ફિલ્મના સામ્બાની પુત્રી છે તે જાણ્યા પછી, લોકો તેના વિશે વધુ જાણવા માટે ઉત્સાહિત થઈ ગયા છે.વિનતીનું સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ ચેક કરતાં અમને ખબર પડી કે તે વ્યવસાયે અભિનેત્રી, નિર્માતા અને પટકથા લેખક છે.

વિનતીએ ફિલ્મ ધ નેક્સ્ટ થિંગ યુ ઈટ પ્રોડ્યુસ કરવા ઉપરાંત ઘણી ફિલ્મોમાં સહાયક અભિનેત્રી તરીકે પણ પોતાની પ્રતિભા સાબિત કરી છે. સાથે જ સુંદરતાની બાબતમાં પણ તે કોઈ હિરોઈનથી ઓછી નથી. વિનતી સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને પોતાના સુંદર દેખાવથી તેના ફેન્સને ખુશ કરતી રહે છે.

તેના Instagram પરની તસવીરો દર્શાવે છે કે તેને મુસાફરી કરવી અને તેના પ્રિયજનો સાથે સમય વિતાવવો ગમે છે. વિનીતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ પર 8,915 લોકો તેને ફોલો કરે છે.વિનીતા સિવાય મેકને પણ બે બાળકો છે. તેમની બીજી પુત્રીનું નામ મંજરી છે, જે વ્યવસાયે ડિરેક્ટર છે. આ સાથે જ પુત્ર વિક્રાંતે પણ ફિલ્મ ધ લાસ્ટ માર્બલ માં કામ કરીને પોતાનું કૌશલ્ય બતાવ્યું છે.

સૌથી પહેલા તમારે સાંભા એટલે કે મેક મોહનને ત્રણ બાળકો છે. તેમને બે પુત્રી અને એક પુત્ર છે. મેક મોહનની બીજી ક્રમાંકિત પુત્રી ઘણીવાર ચર્ચામાં રહે છે. તેની પુત્રીનું નામ વિનતી મક્કિની છે, જે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને તે પોતાની સુંદર તસવીરોને કારણે સોશિયલ મીડિયા પર પ્રભુત્વ ધરાવે છે. તે અવારનવાર ચાહકોની વચ્ચે પોતાની તસવીરો શેર કરતી રહે છે, જેને ચાહકો ખૂબ પસંદ કરે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે વિનતી મક્કિની એક અભિનેત્રી હોવાની સાથે નિર્માતા અને લેખક પણ છે. વિનતિ તેના ભાઈ અને તેની બહેન અને માતાની ખૂબ નજીક છે. વિનતી મક્કિની તેની સુંદરતાના કારણે ઘણીવાર ચર્ચામાં રહે છે અને તેની ગ્લેમરસ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે. સુંદરતાના મામલામાં વિનતી બોલિવૂડની સુંદરીઓને પણ ટક્કર આપે છે.

અભિનેતા મેક મોહને વર્ષ 1986માં મીની મક્કીની સાથે લગ્ન કર્યા હતા. તેમને બે પુત્રી અને એક પુત્ર છે. મોટી દીકરી મંજરી બોલિવૂડમાં ફિલ્મોનું નિર્દેશન કરે છે. મેક મોહન ભલે આપણી વચ્ચે નથી, પરંતુ તેમણે પોતાના અભિનયથી લોકોના દિલમાં એક અલગ જ સ્થાન બનાવ્યું છે, જેના કારણે તેઓ હંમેશા લોકોના દિલમાં જીવંત રહેશે. મેક મોહનનું 10 મે 2010ના રોજ 72 વર્ષની ઉંમરે નિધન થયું હતું. તેઓ લાંબા સમયથી કેન્સર જેવી જીવલેણ બીમારી સામે ઝઝૂમી રહ્યા હતા.

બહુ ઓછા લોકો જાણતા હશે કે શોલેના સાંભા એટલે કે મેક મોહન બોલિવૂડની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી રવિના ટંડનના મામા હતા.તમને જણાવી દઈએ કે મેક મોહનની બંને દીકરીઓ ફિલ્મી દુનિયા સાથે જોડાયેલી છે પરંતુ તે પોતાના પિતાની સફળતાને રિપીટ કરી શકી નથી. મંજરીએ ધ લાસ્ટ માર્બલ અને ધ કોર્નર ટેબલ જેવી શોર્ટ ફિલ્મો બનાવી છે. તે જ સમયે વિનતી 2010માં આવેલી ફિલ્મ ‘માય નેમ ઈઝ ખાન’ના આર્ટ ડિપાર્ટમેન્ટમાં પણ સામેલ હતી.

Advertisement