તારા પતિને જેલ માં જ રહેવા દઈસ…પરિણીત મહિલા ને એવું કહીને હવસખોરે વારંવાર પિંખી…

આપણા દેશમાં મહિલાઓને ઘણું સન્માન આપવામાં આવે છે. કેટલીકવાર એવા કિસ્સાઓ પણ બને છે કે જેમાં મહિલાઓને એવો ત્રાસ આપવામાં આવે છે જેની આપણે કલ્પના પણ કરી શકતા નથી. કળિયુગના આ યુગમાં કોઈ સુરક્ષિત જણાતું નથી. રાજ્યમાં મહિલાઓ સાથે બળાત્કાર અને છેતરપિંડીના કિસ્સાઓ સતત વધી રહ્યા છે.

Advertisement

આપણે કલ્પના પણ કરી શકતા નથી કે કોઈપણ સમયે મહિલાઓ સાથે કંઈ પણ થઈ શકે છે, જેના ઘણા કિસ્સાઓ સામે આવી ચૂક્યા છે. જેમાં ખંભાતમાં પતિ સાથે જેલમાં ગયેલા શખ્સે ઓળખાણનો લાભ લઈ પરિણીતા પર અનેકવાર બળાત્કાર ગુજાર્યો હતો.પરિણીતાનો પતિ અને તેનો મિત્ર એક હત્યાના કેસમાં જેલમાં હતા.

જો કે, પતિના મિત્રને જામીન પર મુક્ત કર્યા પછી, તે તેણીને પ્રેમ કરે છે તેમ કહીને બ્લેકમેલ કરવાનું શરૂ કરે છે. આ વ્યક્તિ પરિણીત મહિલાને હોટલ સહિત ઘણી જગ્યાએ લઈ ગયો અને તેને યૌન ઉત્પીડનનો શિકાર બનાવ્યો. આ અંગે પરિણીતાએ ખંભાત શહેર પોલીસ મથકે ફરિયાદ નોંધાવતા પોલીસે ગુનો નોંધી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

બળાત્કારની ધમકી આપવાનો કિસ્સો સામે આવ્યો છે, ખંભાત નજીકના ગામમાં રહેતી પરિણીત મહિલાના પતિ અને તેના મિત્ર હત્યાના કેસમાં જેલવાસ ભોગવી રહ્યા છે. જો કે, પતિના મિત્રને જામીન પર મુક્ત કર્યા પછી, તે તેણીને પ્રેમ કરે છે તેમ કહીને બ્લેકમેલ કરવાનું શરૂ કરે છે. આ વ્યક્તિ પરિણીત મહિલાને હોટલ સહિત અનેક જગ્યાએ લઈ ગયો હતો અને તેને પોતાનો શિકાર બનાવીને તેની જીંદગી બરબાદ કરી હતી.

ખંભાતના એક ગામમાં રહેતી મહિલાના પતિ, વહુ અને સસરા 2019માં હત્યાના કેસમાં જેલમાં બંધ હતા. આ કેસમાં કેતન ઉર્ફે પપ્પુ ભીખા પટેલને કસ્ટડીમાં લેવામાં આવ્યો હતો. જોકે, થોડા સમય બાદ તેને જામીન પર મુક્ત કરવામાં આવ્યો હતો. આ દરમિયાન તે બહાર આવ્યો અને પરિણીત મહિલાને કહ્યું કે તે તેના પતિ અને વહુને ઓળખે છે અને તેમને જેલમાંથી બહાર લાવવાની લાલચ આપીને પોતાની હવસનો શિકાર બનાવ્યો હતો.જ્યારે આરોપી કેતન ઉર્ફે પપ્પુ પાસે પરિણીતાનો મોબાઈલ નંબર હતો ત્યારે તેણે ફોન કરીને તેને મળવાનું કહ્યું હતું કે તેને કેસ સંબંધિત કામ છે.

જોકે, શરૂઆતની અનિચ્છા બાદ પરિણીતાએ તેને મળવા માટે કામના સ્થળે બોલાવ્યો હતો. તેથી, કેતન કંપનીમાં ગયો. જ્યાં તે તેની પત્નીને કારમાં બેસાડી તારાપુરમાં તેના મામાના ઘરે લઇ ગયો હતો. અહીં તે તેને ગરમીના બહાને બેડરૂમમાં લઈ ગયો હતો. જ્યાં તેણે શરૂઆતમાં જેલમાં શું થયું તેની વાત કરી હતી.

બાદમાં અચાનક તેણે તેની પત્નીની સામે આઈ લવ યુ કહી તેણીને પલંગ પર ધક્કો મારીને તેના શરીરને સ્પર્શ કરવા દબાણ કર્યું હતું. જોકે, પરિણીતાએ તેનો વિરોધ કર્યો હતો. જેથી ગુસ્સે ભરાયેલા આરોપીએ તેણીને કંપનીમાં છોડી દીધી અને બદનામ કરવાની ધમકી પણ આપી, ત્યારબાદ પત્નીએ તેની સાથે વાત કરવાનું બંધ કરી દીધું. પરંતુ કેતન તેને વારંવાર કોલ અને મેસેજ દ્વારા વાતચીત કરવા દબાણ કરતો હતો.

બાદમાં દરરોજ પરિણીતા જે જગ્યાએ કામ કરતી હતી ત્યાં કંપની પાસે ઊભી રહીને ફોન કરતી હતી. એક દિવસ તેણે તેની પત્નીને બદનામ કરવાની ધમકી પણ આપી. હું રાજકારણ અને પોલીસથી પરિચિત છું. હું તારા પતિ કે વહુને જેલમાંથી બહાર નહીં નીકળવા દઉં તેમ કહી અપશબ્દો બોલવા લાગ્યા હતા. આ ધમકીઓ વચ્ચે પરિણીતા કેતન ઉર્ફે પપ્પુની શાલીનતા સહન કરવા લાગી હતી.

આરોપી કેતન અવારનવાર તેણીને કારમાં તારાપુરમાં તેના મામાના ઘરે લઈ જતો હતો અને શારીરિક સંબંધ બાંધતો હતો. આ સિવાય તેને તારાપુરની એક હોટલમાં પણ તેની ભૂખ મિટાવવા માટે લઈ જવામાં આવ્યો હતો. કેતન અહીં જ ન અટક્યો, તેની પત્નીને તેની કારમાં બેસાડી અને તેને નિર્જન સ્થળે ઉભી રાખી, તેની સાથે બળાત્કાર ગુજારતો હતો. બાદમાં નોકરી જતી વખતે પરિણીતા કંપનીમાં જતી રહી હતી.

આખરે કંટાળી પરિણીતાએ કેતન ઉર્ફે પપ્પુ સામે ખંભાત શહેર પોલીસ મથકે ફરિયાદ આપતાં પોલીસે વિવિધ કલમ હેઠળ ગુનો નોંધી કેતની ધરપકડ માટે ચક્રોગતિમાન કર્યાં છે. કેતન ઉર્ફે પપ્પુ અવાર નવાર બોલાવતો હતો અને જો પરિણીતા ના પાડે તો એકદમ ગુસ્સે થઇ અપશબ્દ બોલી ફોટા તથા વીડિયો વાયરલ કરવાની ધમકી આપી તેની મરજી વિરૂદ્ધ દૂષ્કર્મ ગુજારતો હતો. પરિણીતા સમાજમાં બદનામ થઇ જવાના ડરના કારણે અત્યારચાર સહન કરતી હતી.

Advertisement