ઉર્ફી જાવેદે કરી આત્મહત્યા?સોશિયલ મીડિયા પર લોકોએ શોક વ્યક્ત કર્યો, જાણો શું છે આખો મામલો…

બિગ બોસ ઓટીટી અને યે રિશ્તા ક્યા કહેલાતા હૈ સ્ટાર ઉર્ફી જાવેદ તેના વિડીયો અને ફોટાને કારણે અવારનવાર પ્રભુત્વ ધરાવે છે.ઉર્ફી જાવેદ એ ટીવી અભિનેત્રીઓમાંની એક છે જેમને નફરત કરનારાઓની કોઈ કમી નથી.ઉર્ફી જાવેદને સોશિયલ મીડિયા પર વારંવાર ટ્રોલ કરવામાં આવે છે.સ્થિતિ એવી છે કે લોકો ઉર્ફી જાવેદને મારી નાખવાની ધમકી આપવા લાગ્યા છે.

Advertisement

આ દરમિયાન ઉર્ફી જાવેદ વિશે એક ચોંકાવનારા સમાચાર સામે આવી રહ્યા છે.ઉર્ફી જાવેદના મૃત્યુના સમાચાર સોશિયલ મીડિયા પર ફેન્સને આશ્ચર્યચકિત કરી રહ્યા છે.

સોશિયલ મીડિયા પર એવો દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે ઉર્ફી જાવેદે ફાંસી લગાવીને આત્મહત્યા કરી છે.ઉર્ફી જાવેદ સાથે જોડાયેલા આ સમાચારે સોશિયલ મીડિયા પર હંગામો મચાવ્યો છે.સાથે જ આ સમાચારે ઉર્ફી જાવેદનું પણ લોહી ઉકળ્યું છે.

ઉર્ફી જાવેદે વિલંબ કર્યા વિના તેના નફરત કરનારાઓને જવાબ આપ્યો છે.તેમના મૃત્યુના સમાચાર પર વાત કરતા ઉર્ફી જાવેદે લખ્યું, આ દુનિયાને શું થઈ ગયું છે.પહેલા લોકો માત્ર મને મારી નાખવાની ધમકી આપતા હતા. હવે લોકો મારા મૃત્યુના સમાચાર ફેલાવવા લાગ્યા છે.

લોકો કહે છે કે હું મરી ગયો છું.આ ટિપ્પણી કરનાર મારો ખૂની છે.આ ટિપ્પણી કરીને,ઉર્ફી જાવેદે સ્પષ્ટ કર્યું છે કે તે ટ્રોલર્સ સામે હાર માની રહી નથી.આજે સવારે જ ઉર્ફી જાવેદે સોશિયલ મીડિયા પર તેની એક પોસ્ટ શેર કરી છે.

આ વીડિયોમાં ઉર્ફી જાવેદે પુસ્તકમાંથી બનાવેલું ટોપ પહેરીને સનસનાટી મચાવી છે.સવારથી લોકો ઉર્ફી જાવેદને સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર ટ્રોલ કરી રહ્યા છે.ચાહકો કહી રહ્યા છે કે ઉર્ફી જાવેદે આવી હરકતો કરવાનું બંધ કરી દેવું જોઈએ.

ઉર્ફી જાવેદે તેની ઈન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરીમાં એક સ્ક્રીનશોટ શેર કર્યો છે.તેમાં બે ફોટાનો કોલાજ છે.એકમાં ઉર્ફીના ગળામાં દોરડું પડેલું જોવા મળે છે,જ્યારે બીજા ફોટામાં તેના જન્મ અને મૃત્યુના સૂરજનો ઉલ્લેખ કરવામાં આવ્યો છે.

આ તસવીરો કૈલાશ રાજ નામના યૂઝરે ફેસબુક પર પોસ્ટ કરી છે,સાથે જ તેણે લખ્યું છે- RIP ઉર્ફી જાવેદ,આ કોઈના માટે બહુ મોટી ખોટ નથી’આ સિવાય આ વ્યક્તિએ કોમેન્ટમાં લખ્યું છે કે હું urfi સ્ક્રીનશોટ શેર કરતાં ઉર્ફીએ કહ્યું,આ દુનિયામાં શું થઈ રહ્યું છે?

મને ઘણી જાનથી મારી નાખવાની ધમકીઓ મળી છે અને હવે આ.કોમેન્ટમાં તે એમ પણ લખી રહ્યો છે કે તે મારા હત્યારાઓ સાથે ઉભો છે,મૂર્ખ.તમને જણાવી દઈએ કે ઉર્ફીના ગળામાં દોરડાનો ફોટો એડિટ કરવામાં આવ્યો છે.

વાસ્તવમાં, ઉર્ફીએ એક ડ્રેસ પહેર્યો હતો,જેમાં તેણે કોઈ ટોપ પહેર્યું ન હતું,પરંતુ તેણે પોતાની જાતને ઘણી ચેનથી ઢાંકી દીધી હતી. હવે તેનું વજન પૂરતું હતું,જેના કારણે તેની ગરદન પર લાલ નિશાન હતા.તેણે પોતે તેની તસવીર શેર કરી છે.

સોશિયલ મીડિયા સેન્સેશન ઉર્ફે જાવેદ દરરોજ વિચિત્ર રીતે જોવામાં આવે છે.તે દરેકને સારો પ્રતિસાદ આપતી જોવા મળે છે.તે જ સમયે, તે ચાલુ મુદ્દાઓ પર પણ પોતાનો દૃષ્ટિકોણ રાખે છે.

તાજેતરમાં ઉર્ફીએ ઉદયપુર હત્યાકાંડની નિંદા કરી હતી.તેણે ઈન્સ્ટાગ્રામ સ્ટોરીમાં પોસ્ટ કરીને લખ્યું કે,અલ્લાહને ધર્મના નામે આવી બર્બરતા ક્યારેય મંજૂર નથી,હવે આ પોસ્ટથી તેને ગંદી કમેન્ટ્સ અને ધમકીભર્યા મેસેજ મળવા લાગ્યા છે.એટલું જ નહીં તેની આત્મહત્યાની અફવાઓ પણ ઉડી રહી છે.

Advertisement