આ સાત બદલાવ લાવીદો તમારામાં દરેક સ્ત્રી થઈ જશે તમારી દીવાની…..

નમસ્તે મિત્રો અમારા આ લેખમાં આપ સૌનું હાર્દિક સ્વાગત છે પુરુષોની જેમ 7 વસ્તુઓ છોકરીઓ કોઈ પણ છોકરીને પુરુષમાં શું પસંદ છે તે પ્રશ્ન પુરુષોના મનને પજવે છે પરંતુ આપણું કેટલાક પ્રયત્નોથી તેઓને હવે તેમના જવાબો મળી શકે છે કે આખરે એક છોકરી પુરુષમાં શું ઇચ્છે છે.

સંશોધનથી બહાર આવ્યું છે કે હળવા દાઢીવાળા છોકરાઓ ક્લીન શેવ્સવાળા પુરુષો કરતાં હોટ સ્ટાઈલિસ્ટ હોય છે
જેન્ટલમેન ટાઇપ પુરુષો તેમના જેવા છે જે તેમની સંભાળ રાખે છે અને તેમની સમસ્યાઓનો આદર કરે છે ઉત્સાહી અને રોમેન્ટિક છોકરાઓ પણ છોકરીઓને ખૂબ પસંદ હોય છે જો કોઈ છોકરો આખી સમય રમત કે રાજકારણ વિશે વાત કરવાનું પસંદ કરે છે તો છોકરીઓ તેને પસંદ નથી કરતી.

ભેટોને છોકરીઓ દ્વારા પણ ખૂબ પસંદ કરવામાં આવે છે અને તેઓ એવા પુરુષોને પણ પસંદ કરે છે જે ભેટ આપતા નથી સૌ પ્રથમ છોકરીઓ જુએ છે કે તેઓ છોકરાઓ પર કેટલું અને કેટલી હદે આધાર રાખે છે તેથી આર્થિક રીતે ફીટ પુરુષોને પસંદ કરવામાં આવે છે

છોકરીઓ છોકરાઓમાં બીજી ગુણવત્તા શોધે છે તે કેટલી સંવેદનશીલ મૈત્રીપૂર્ણ અને સહાયક છે છોકરીઓ કંટાળાજનક પુરુષોથી ભાગી જાય છે તેનો અર્થ એ કે છોકરો ગંભીર છે પરંતુ કંટાળાજનક નથી તે રોમેન્ટિક છે પરંતુ મુખ્ય નથી રમૂજની ભાવના પર અપરિપક્વ નથી દરેક સ્ત્રી કોઈ પણ પુરુષમાં કંઈક ખાસ જુએ છે જે પછી તેણી તેને તેના જીવનસાથી તરીકે પસંદ કરે છે પરંતુ ઘણી વખત એવું બને છે કે પુરૂષો છોકરીને કેવી રીતે પ્રભાવિત કરે છે તે વિચારતા રહે છે જેમાં તમારે વધારે મહેનત કરવાની જરૂર નથીપુરુષોમાં સૌથી મોટો સવાલ એ છે કે કોઈ છોકરીને પ્રભાવિત કરે આમાં અમે તમને સહાય કરીએ છીએ કે છોકરીઓ કેવા પ્રકારનાં પુરુષો ગમે છે જેથી તમે તમારી પસંદગીની છોકરીને સરળતાથી પ્રભાવિત કરી શકો.

છોકરીઓ હંમેશાં આવા છોકરાઓને પસંદ કરે છે જે તેમનું સન્માન કરે છે પ્રેમ અને આદર કોઈપણ છોકરીનું હૃદય જીતી શકે છે માણસ જેની સહનશક્તિ તોફાનથી ભરેલી છે સ્ત્રીઓ તેમને વધુ પસંદ કરે છે કારણ કે આજના સમયમાં દરેક વ્યક્તિ નાની નાની બાબતોથી ગભરાય છે જેની સહનશક્તિ મજબૂત છે તે ઝડપથી ગભરાતો નથી તેને એક સમસ્યાનો સામનો કરવો પડે છે એક વ્યક્તિ જે પોતાની ભૂલોને છુપાવી શકતી નથી પરંતુ તેમાંથી શીખે છે અને આગળ વધે છે જેઓ બીજાને દોષ આપતા નથી આવા લોકો પણ પ્રથમ પસંદગી છેજે લોકો તેમના અંગત જીવનની સાથે બધે પ્રમાણિકતા બતાવે છે તે લોકો સ્ત્રીઓની પસંદગી છે કારણ કે આ કોઈપણ સંબંધના પાયાને મજબૂત બનાવે છે.

આજના સમયમાં દરેક હંમેશા જુએ છે કે કોઈની પાસે તેમના મિત્રો કુટુંબ સાથીઓ માટે સમય નથી તેઓ તેમના પોતાના વિચારોમાં જીવે છે છોકરીઓ આવા લોકોને ક્યારેય પસંદ નથી કરતી તેથી જ્યારે તમને જરૂર હોય ત્યારે તમારા જીવનસાથી મિત્ર અને પરિવારને આપો પછી તમે ત્યાં છો.

મિત્રો તમે બધા જ છોકરીઓને ખુશ કરવા માંગતા હશો પણ વાત જ્યારે જીવનસાથી પસંદ કરવાની આવે છે ત્યારે દરેક છોકરો વિચારતો હોય છે અને તે એવી છોકરીને પસંદ કરે છે કે જેઓ વધારે ગુણવાન અને સુંદર હોય અને જે ખૂબ જ સુંદર હોય છે અને જેઓ એવી છોકરીને પસંદ કરતાં હોય છે કે તેમણે વધારે પ્રેમ કરે અને છોકરાઓને લગભગ જાણ નથી હોતી કે છોકરીઓને કેવા છોકરા વધારે પસંદ આવતા હોય છે અને છોકરાઓના ક્યાં વિશેષ ગુણો પર તે ફિદા થઇ જતી હોય છે તો છોકરાઓના કયા કાર્યોથી છોકરીની નજરમાં તે અસલી હીરો ગણાય છે તે વાતથી છોકરાઓ અજાણ જ હોય છે અને તેમણે આ વાતની જાણ પણ હોતી નથી તો આજે અમે જણાવશું કે છોકરાઓની કઈ વાતોથી છોકરીઓ ખુબ જ ખુશ રહે છે અને છોકરાઓ પ્રત્યે હંમેશા સમર્પિત રહે છે તો આવો જાણીએ તેના વિશે.

છોકરીઓને પ્રેમ કરનારથી વધારે પ્રેમ જતાવનાર છોકરા વધારે પસંદ આવે છે અને છોકરીઓને જે છોકરો વધારે મુસાફરી માટે અથવા તો તેને ફરવા માટે લઈ જાય તે વધારે પસંદ હોય છે અને છોકરો ગમે તેટલી વફાદારી કે ઈમાનદારીથી પ્રેમ કરતો હોય છે અને જો છોકરો તે પ્રેમ જતાવી ન શકે તો છોકરી એવું સમજે છે કે તે મને પ્રેમ કરતો જ નથી અને આ માટે સમય સમય પર તમારી પત્ની કે પ્રેમિકાને પ્રેમ જતાવતાં રહેવું જોઈએ અને તમે તેને ખુબ જ પ્રેમ કરો કે જેનાથી તમારા બંનેના જીવનમાં ખુબ જ પ્રેમ ટકી રહે છે અને જે છોકરી તમણે નફરત કરે છે તે તમને વધારે પ્રેમ આપશે.

જે છોકરાઓ છોકરીઓનું સમ્માન કરે છે અને છોકરીઓને ફરવા લઈ જાય છે અને તેની દરેક વાતના વખાણ કરે તો તેવા છોકરા પર છોકરી જલ્દી ફિદા થઇ જાય છે અને તેને પ્રેમ કરવા લાગે છે અને તે પોતાનો બોયફ્રેન્ડ કે પતિ બનાવવાનું વિચારવા લાગે છે કારણ કે આમ તો દરેક સ્ત્રીને માં અને સમ્માન આપવું જ જોઈએ અને જો તમે પણ આવું કરો છો તો છોકરીઓ તમણે વધારે પસંદ કરે છે.

અને તમને તે તેના લાયક ગણી તમારા પણ વખાણ કરશે તમને જણાવી દઈએ કે જે છોકરો છોકરીની દરેક વાત માને અને તેના દ્વારા અપાયેલી સલાહ અને કહેવાયેલી વાતનું માન રાખે તેવા છોકરાઓ છોકરીની નજરમાં સાચા હીરો સાબિત થાય છે આવી છોકરીઓને વધારે પ્રેમ છોકરાઓ ઉપર હોય છે અને તેમજ આવા છોકરાઓ છોકરીઓની પહેલી પસંદ હોય છે પણ જો તમે તેમની પસંદનું કામ કરશો તો જ બાકી એ તમણે ક્યારેય નહી મળે પણ તમારે છોકરીઓને આદર જરૂર આપવો જોઇએ.

મિત્રો આજના યુગમાં પૈસાનું ઘણું મહત્વ વધી રહ્યું છે પણ એની સાથે સાથે પ્રેમ પણ જરૂરી થઈ ગયો છે અને અમુક બાબતમાં તો વ્યક્તિ કરતા પૈસા મહત્વના સાબિત થતા હોય છે. પણ તેવામાં તેની અસર છોકરીઓના દિમાગમાં પણ થતી હોય છે જોકે છોકરીઓ આવી વાતનું ખાસ ધ્યાન રાખતી હોય છે અને તેથી જ જેની પાસે વધારે ધન હોય છે અને જે છોકરીને મોંઘા ગીફ્ટ કે મોબાઈલ ફોન આપવાની ક્ષમતા રાખે તેની સાથે છોકરીઓ ખુબ ખુશ રહે છે અને તે છોકરા તરફ આકર્ષિત થાય છે અને આ તે છોકરીઓ ભૌતિક સુખસાધનને માનતી હોય છે કારણ કે સુખી જીવન જીવવા માટે આ જરૂરી છે.

પણ જો તમે છોકરીઓને વધારે પરેશાન કરશો અથવા તો તમે તેને હેરાન કર્યા કરશો તો ત્યારબાદ તે તમારા જેવા છોકરાથી દૂર રહેશે. છોકરાઓ છોકરીને બહાર ફરવા માટે લઇ જાય તેમની પસંદની વસ્તુઓ ખવડાવે તો તેવા છોકરાઓ પણ છોકરીઓને વધારે આકર્ષિત કરે છે અને છોકરીઓ તેનાથી ખુશ રહે છે. તેની સાથે જો તમે વધારે સમય વિતાવશો તો તે તમને ક્યારેય નહીં ભૂલે અને તમારામાં ખોવાઈ જશે. બીજી વેટ એ પણ તમને જણાવી દઈએ કે જે છોકરાઓ છોકરીને હસાવવાની ક્ષમતા રાખે છે પણ જ્યારે છોકરીનો મૂડ ખરાબ હોય ત્યારે તેના ચહેરા પર સ્મિત લાવી શકે તેવા છોકરાઓ પણ તેમની પહેલી પસંદ હોય છે અને જેને છોકરીઓ ખૂબ પસંદ કરે છે.