બ્રિટિશની ઓફિસરને થયો એક દેશી છોકરા સાથે પ્રેમ, બંનેએ લગ્ન કર્યા, તેમની તસવીર શેર કરીને કહ્યું આવું….

જ્યારે કોઈ પ્રેમમાં પડે છે ત્યારે તેનો પ્રેમ મેળવવા માટે તે કંઈ પણ કરવા તૈયાર હોય છે. પ્રેમમાં પડેલી વ્યક્તિ તેના પ્રેમ સિવાય બીજું કશું જોતી નથી. દેશી છોકરાની ગોરી મેમ સાથેની લવસ્ટોરીની વાર્તાઓ આપણે બધાએ થોડીક ફિલ્મોમાં જ જોઈ છે. પરંતુ આ દિવસોમાં એક ભારતીય છોકરા અને બ્રિટિશ છોકરીના લગ્ન ચર્ચાનો વિષય છે. આ વાર્તા દિલ્હીની જ છે. યુવતી બ્રિટનની છે અને બ્રિટનમાં ડેપ્યુટી ટ્રેડ કમિશનર (દક્ષિણ એશિયા) તરીકે કામ કરે છે.

Advertisement

તેણીએ એક ભારતીય છોકરા સાથે લગ્ન કર્યા છે. તેણે પોતાના ટ્વિટર દ્વારા આ માહિતી આપી છે.તેના લગ્નની તસવીરો શેર કરતા રેયાન હેરિસે કહ્યું છે કે ક્યારેય વિચાર્યું ન હતું કે ભારતમાં જીવનભરનો પ્રેમ મળશે અને તે લગ્ન કરશે. તેણીએ એક ભારતીય છોકરા સાથે લગ્ન કર્યા છે પરંતુ તેના વિશે વધુ માહિતી આપી નથી. તેની પોસ્ટ પર વિવિધ પ્રતિક્રિયાઓ આવી રહી છે અને લોકો તેને શુભકામનાઓ પાઠવી રહ્યા છે. તમને જણાવી દઈએ કે રેયાન હેરીસ ભારતની રાજધાની દિલ્હીમાં કામ કરે છે અને તેની પ્રોફાઈલ મુજબ તે ઈક્વાલિટી અને ગ્રીન ઈકોનોમીના સમર્થક છે. તેણે કહ્યું કે તેને મુસાફરી કરવી ગમે છે.

રેયાન હેરીસ કહે છે કે 4 વર્ષ પહેલા તે ઘણી આશાઓ અને સપનાઓ સાથે ભારત આવી હતી. પરંતુ તેણે ક્યારેય વિચાર્યું ન હતું કે તેને અહીં જીવનનો પ્રેમ મળશે અને લગ્ન પણ થશે. તેણે લખ્યું છે કે તેને અતુલ્ય ભારતમાં ખુશી મળી છે. રેયાન હેરિસે ટ્વિટર પર IncredibleIndia હેશટેગનો ઉપયોગ કરીને તેના લગ્નની તસવીર શેર કરી હતી. રેયાન હેરિસ કહે છે કે તે ખૂબ જ ખુશ છે કે ભારત તેનું કાયમનું ઘર છે. તેણે #IncredibleIndia તેમજ #shaadi #livingbridge #pariwar હેશટેગનો પણ ઉપયોગ કર્યો છે.

તે જ સમયે, તેલંગાણા, આંધ્ર પ્રદેશમાં બ્રિટનના ડેપ્યુટી હાઈ કમિશનર, એન્ડ્ર્યુ ફ્લેમિંગે રેયાન હેરિસના લગ્ન માટે શુભેચ્છા પાઠવી છે. એન્ડ્રુ ફ્લેમિંગે ટ્વિટર પર લખ્યું, મારા મિત્ર રિયાનોન હેરિસને નવું જીવન શરૂ કરવા બદલ અભિનંદન. સમગ્ર બ્રિટિશ હાઈ કમિશન હૈદરાબાદ વતી તેમને અને વરરાજાને શાશ્વત સુખ. એન્ડ્રુ ફ્લેમિંગે લખ્યું છે કે તે ખૂબ જ દુખી છે કે કેટલીક જવાબદારીઓને કારણે તે લગ્ન સમારોહમાં હાજર રહી શક્યો ન હતો.

સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સ કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે.રેયાન હેરિસે પોતાના ટ્વિટમાં ભારતમાં લગ્નને ખૂબ જ ખાસ ગણાવ્યા છે. તે જ સમયે, ભારતના સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સે પણ તેમને અભિનંદન આપ્યા અને ઘણી રસપ્રદ કૉમેન્ટ્સ કરી. ટ્વિટર પર સૌરવ @W8Sauravએ લખ્યું, 1.3 અબજ લોકોના પરિવારમાં આપનું સ્વાગત છે. તમને બંનેને ખૂબ જ સુખી દામ્પત્ય જીવનની શુભેચ્છા. તે જ સમયે, ડેપ્યુટી હાઈ કમિશનર એન્ડ્ર્યુ ફ્લેમિંગે આ ટિપ્પણી પર મજાકમાં લખ્યું છે કે હું રેયાનને ઓળખું છું અને અલબત્ત તે આખા પરિવારને રાત્રિભોજન માટે આમંત્રિત કરશે, કારણ કે તે કરવું કોરોના કાળમાં સલામત છે.

રેયાન હેરિસના લગ્નની તસવીર પર ટિપ્પણી કરતા એક યુઝરે લખ્યું કે, હું હંમેશા આ વસ્તુની ભલામણ કરતો આવ્યો છું ભારતીય પ્રવાસન માં ભારતીય લગ્ન, ભારતીય સંસ્કૃતિ, ભારતીય તહેવારોનો સમાવેશ થવો જોઈએ. પ્રવાસીઓએ આ વસ્તુઓનો અનુભવ કરવો જ જોઇએ. આના પર, એન્ડ્રુ ફ્લેમિંગે જવાબ આપ્યો, તે એક રસપ્રદ વિચાર છે. કદાચ તમારે જી કિશન રેડ્ડીને ટેગ કરવું જોઈએ. આવું અન્ય દેશોમાં થાય છે.

Advertisement