કપિલ શર્મા શો માં ભારતીસિંહ 10 મિનિટ ના લે છે આટલા રૂપિયા…

કપિલ શર્મા શો આજે ખ્યાતિની ઊંચાઈઓને સ્પર્શી રહ્યો છે. અને દરેક કોમેડિયન આ શોનો હિસ્સો બનવા ઈચ્છે છે. દરેક કોમેડિયન ઈચ્છે છે કે તે આ શોમાં ઓછામાં ઓછું એક વાર પરફોર્મ કરે. પરંતુ માત્ર નસીબદારને જ આ તક મળે છે. બાય ધ વે, આ શોમાં જેમને પરફોર્મ કરવાનો મોકો મળ્યો છે તેમાંથી એક છે લાફ્ટર ક્વીન ભારતી સિંહ. જેઓ દોઢ કલાકના એપિસોડમાં માત્ર થોડી મિનિટો માટે જ આવે છે, પરંતુ થોડીવારમાં હસતા-હસતા લોકોના પેટમાં દુખાવો થવા લાગે છે.કપિલ શર્માનો શો એક પ્રકારનો કોમેડી શો છે જેમાં બોલિવૂડના પ્રખ્યાત કલાકારો અને અભિનેત્રીઓ તેમની ફિલ્મના પ્રમોશન માટે આવે છે, કારણ કે આ શો આખા દેશમાં જોવા મળે છે, જેના કારણે ફિલ્મને ઘણી લોકપ્રિયતા મળી.

Advertisement

આ જ કારણ છે કે આ શોને ખૂબ પસંદ કરવામાં આવે છે. ભારતના શ્રેષ્ઠ કોમેડી સ્ટાર્સ આ શોમાં કામ કરે છે અને થોડા સમય માટે કામ કરવાના કરોડો રૂપિયા લે છે. આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર કપિલ શર્માના શોનો કોમેડી સ્ટાર સોશિયલ મીડિયા પર ચર્ચાનો વિષય બનેલો છે. અમે જે કોમેડી કલાકારની વાત કરી રહ્યા છીએ તેનું નામ છે ભારતી સિંહ. ભારતી સિંહ વિશે કહો કે તે છેલ્લા ઘણા સમયથી આ શો સાથે જોડાયેલી છે.

ભારતી સિંહની વાત કરીએ તો, તે શોમાં તેની કોમેડી માટે બધાને દિવાના બનાવી રહી છે અને તેના કારણે બધાને તેની એક્ટિંગ અને તેની કોમેડી ખૂબ જ પસંદ છે. ભારતી સિંહ માત્ર 10 થી 15 મિનિટ માટે જ શોમાં આવે છે અને તે સમયે તે પોતાની કોમેડીથી લોકોને દિવાના બનાવી દે છે. તાજેતરના અહેવાલ મુજબ, એવું જાણવા મળ્યું છે કે ભારતી સિંહ કપિલ શર્માના શોમાં માત્ર થોડી મિનિટોની એક્ટિંગ અને કોમેડી માટે લાખો રૂપિયા લે છે. લેખમાં આગળ, અમે તમને જણાવીશું કે ભારતી સિંહ એક એપિસોડમાં માત્ર થોડી મિનિટો માટે કામ કરવા માટે કેટલા પૈસા લે છે.

તમને જણાવી દઈએ કે વર્તમાન સમયે આખું બોલિવૂડ ભારતી સિંહને જાણે છે. આ જ કારણ છે કે આજના સમયમાં આખો દેશ ભારતી સિંહને જાણે છે. આ દિવસોમાં ભારતી સિંહ કપિલ શર્માના શોને કારણે ચર્ચામાં છે, જેના કારણે એવું કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ભારતી સિંહ શોમાં એક એપિસોડ માટે લાખો રૂપિયા લે છે. તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે ભારતી સિંહ શોમાં માત્ર 10 થી 15 મિનિટની કોમેડી અને એક્ટિંગ કરે છે. ભારતી સિંહ આ 10-15 મિનિટમાં લાખો રૂપિયા લે છે.

એક રિપોર્ટ અનુસાર, એવું જાણવા મળ્યું છે કે ભારતી સિંહ કપિલ શર્માના શોમાં એક એપિસોડ માટે 10 લાખ રૂપિયા લે છે. આગળ, લેખમાં, અમે તમને જણાવીશું કે ભારતી સિંહ વાર્ષિક કેટલી કમાણી કરે છે અને સાથે જ તમને એ પણ જણાવશે કે તે વર્તમાન સમયે કેટલા કરોડની સંપત્તિની માલિક છે. કપિલ શર્મા શોને ભારતનો સર્વશ્રેષ્ઠ કોમેડી શો માનવામાં આવે છે, જેના કારણે દરેક આ શોને ખૂબ પસંદ કરે છે.

આ શોની વાત કરીએ તો તેના આવ્યાને વર્ષો થઈ ગયા છે, પરંતુ તેમ છતાં આ શોની લોકપ્રિયતામાં જરાય ઘટાડો થયો નથી. આ શોમાં ભારતી સિંહ પણ કામ કરે છે. ભારતી સિંહ કપિલના શોમાંથી વર્ષમાં 5 કરોડથી વધુ કમાય છે કારણ કે તે એક એપિસોડ માટે 10 લાખ રૂપિયા લે છે. તમારી જાણકારી માટે તમને જણાવી દઈએ કે ભારતી સિંહ હાલમાં 70 કરોડથી વધુની પ્રોપર્ટીની માલિક છે, જેના કારણે તે પોતાનું જીવન ખૂબ જ વૈભવી અને વૈભવી રીતે જીવવાનું પસંદ કરે છે.

Advertisement