તારક મહેતાના જેઠાલાલે દીકરીના લગ્નમાં ડ્રમર સાથે તાલ મિલાવ્યા,ટપ્પુએ કરી એવી કમેન્ટ કે….

ટીવી ઈન્ડસ્ટ્રીના પોપ્યુલર શો ‘તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા’ ફેમ એક્ટર દિલીપ જોષીની પુત્રી નિયતિની જોશી લોકપ્રિય ફિલ્મ લેખક અશોક મિશ્રાના પુત્રએ તાજ હોટલ 11 ડિસેમ્બર 2021 યશોવર્ધન મિશ્રા મુંબઈ ના તાજમાં લગ્ન કર્યા. આ ખાસ અવસર પર શોના તમામ કલાકારોએ લગ્નમાં એકસાથે ખૂબ જ મસ્તી કરી હતી. આની કેટલીક ઝલક સોશિયલ મીડિયા પર સામે આવી છે. ચાલો તમને બતાવીએ.

Advertisement

મિત્રો તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મા સિરિયલમાં જેઠાલાલની ભૂમિકા ભજવનાર દિલીપ જોશીને ચાહકો ગમે છે તે પોતાની પ્રોફેશનલ લાઈફની સાથે સાથે પર્સનલ લાઈફને લઈને પણ હેડલાઈન્સમાં રહે છે આજે 11 ડિસેમ્બરનો દિવસ દિલીપ જોશી માટે ખૂબ જ ખાસ છે કારણ કે તેમની વહાલી દીકરી નિયતિ જોશીના લગ્ન છે આ દરમિયાન તેનો એક વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યા છે.

એક વીડિયો સામે આવ્યો છે જેમાં દિલીપ જોશી મહેમાનોને સ્ટેજ પર આવકારતા તેમના પરિવારને દીકરી અને જમાઈ સહિત અભિનંદન પાઠવે છે. આ વીડિયો રિસેપ્શનનો જણાવવામાં આવી રહ્યો છે વિરલ ભાયાણી દ્વારા શેર કરવામાં આવેલા આ વીડિયોમાં દિલીપ જોષી તેમની પુત્રીના લગ્ન સમારોહમાં ડ્રમર સાથે મિલન કરતા જોવા મળે છે નાયતિક ઢોલ વગાડી રહ્યો છે જેની સાથે તેની ઘણી તસવીરો વાયરલ થઈ છે તે વાદળી રંગના કુર્તામાં જોવા મળી રહ્યા છે અને ઢોલના તાલ પર આનંદ માણી રહ્યા છે ફેન્સ આ વીડિયો પર જોરદાર કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે.

મિત્રો આ વીડિયો પર કોમેન્ટ કરતાં એક યુઝરે લખ્યું કે વાહ જેઠા ભાઈ ધીના ધીના ધીન ધા તમારી છુપાયેલી પ્રતિભા અન્ય એક યુઝરે લખ્યું કે બોલિવૂડ કલાકારોએ તેમની પાસેથી એક્ટિંગના ક્લાસ લેવા જોઈએ અન્ય એક યુઝરે લખ્યું કે લાગે છે કે તે રણવીર સિંહ છે આ વીડિયોમાં દિલીપ જોશીની આસપાસ હાજર લોકો પણ ઢોલના તાલે ઝૂલતા જોવા મળે છે.

10 ડિસેમ્બર 2021ના રોજ દિલીપ જોશીની પુત્રીનો સંગીત સમારોહ યોજાયો હતો. સંગીત સેરેમનીમાંથી દિલીપના ડાન્સ પરફોર્મન્સનો એક વીડિયો સામે આવ્યો હતો. વીડિયોમાં, અભિનેતા પ્રખ્યાત ગાયક અને દાંડિયા કિંગ નૈતિક નાગદા સાથે તેની ધૂન પર નાચતા જોવા મળે છે. વીડિયોમાં દિલીપ વાદળી રંગનો કુર્તો પહેરેલો જોવા મળી રહ્યા છે. દીકરીના પ્રી-વેડિંગ ફંક્શન માટે તેણે પોતાનો લુક સિમ્પલ રાખ્યો હતો.

આ વીડિયોમાં ભવ્ય ગાંધીએ કોમેન્ટ કરતા પાવરફુલ લખ્યું છે જણાવી દઈએ કે ભવ્યાએ તારક મહેતા કા ઉલ્ટા ચશ્મામાં ટપ્પુની ભૂમિકા ભજવી છે જો કે તેણે વર્ષ 2017 માં આ શો છોડી દીધો અને તેના સ્થાને રાજ ને શોમાં લેવામાં આવ્યો છે. ઉલ્લેખનીય છે કે દિલીપ જોશીની પુત્રી નિયતિ જોશીના લગ્ન યશોવર્ધન મિશ્રા સાથે થવા જઈ રહ્યા છે ત્યારે હાલ તો જેઠાલાલ તેમાં વ્યસ્ત છે.

Advertisement