વિકી કૌશલની મોટી ભાભી કેટરીના કૈફ કરતાં,વધુ ગ્લેમરસ સુંદર અને સ્ટાઇલિશ છે….

મિત્રો જેમ કે આપણે બધા જાણીએ છીએ કે વિકી કૌશલ તેની લાંબા સમયની પ્રેમિકા કેટરિના કૈફ સાથે 9 ડિસેમ્બરના રોજ લગ્નના બંધનમાં બંધાઈ ગયા છે જેના કારણે દરેક જગ્યાએ તેમની ચર્ચા થઈ રહી છે અને તેમના લગ્ન ચર્ચાનો વિષય બની ગયા છે ભારતમાં દરેક વ્યક્તિ કેટરિના કૈફની સુંદરતાના ચાહક છે અને તેના સારા દેખાવના વખાણ કરતા થાકતા નથી પરંતુ લોકો એવું પણ કહી રહ્યા છે.

Advertisement

કે વિકી કૌશલની સાળી કેટરિના કૈફ કરતા ઘણી સુંદર છે હા કેટરિના કૈફની બહેન કેટરિના કૈફ કરતાં દેખાવમાં વધુ સુંદર છે અને તેનાથી પણ વધુ સ્ટાઇલિશ છે તોએ સાળી કોણ છે અને શું કરે છે અમે તમને જણાવીશું બોલિવૂડ ઉદ્યોગની સૌથી પ્રખ્યાત અભિનેત્રી કેટરિના કૈફનો જન્મ 16 જુલાઈ 1983ના રોજ હોંગકોંગમાં થયો હતો.

અને તેણે પોતાનો આગળનો અભ્યાસ હોંગકોંગમાં જ પૂરો કર્યો હતો અને જો આપણે કેટરિના કૈફની અભિનય કારકિર્દીની વાત કરીએ તો તેણે 14વર્ષની નાની ઉંમરે શરૂઆત કરી હતી તે મોડલિંગ કરતી હતી પરંતુ મોડલિંગ કરતી વખતે તેને લંડનમાં કોઈ ફિલ્મમાં કામ કરવાનો મોકો ન મળ્યો તે સમયે સલમાન ખાન તેને મુંબઈ લાવ્યો હતો અને તેઓએ તેને માત્ર હિન્દી ભાષા શીખવી હતી.

કેટરિના કૈફ આજે બોલિવૂડની ટોચની અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. તે જ સમયે, તેની બહેન ઇસાબેલ પણ તેના માર્ગને અનુસરે છે. ઇસાબલે પંજાબી ગીત ‘મશલ્લાહ’ દ્વારા બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો છે. આ ગીત ગાયક દીપ મનીએ ગાયું છે. ગીતમાં ઇસાબલે તેની હોટ અને ગ્લેમરસ શૈલી બતાવી હતી. જેને કારણે ચાહકો આ ગીતને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે.

કેટરિના કૈફ આજે બોલિવૂડની ટોચની અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. તે જ સમયે, તેની બહેન ઇસાબેલ પણ તેના માર્ગને અનુસરે છે. ઇસાબલે પંજાબી ગીત ‘મશલ્લાહ’ દ્વારા બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કર્યો છે. આ ગીત ગાયક દીપ મનીએ ગાયું છે. ગીતમાં ઇસાબલે તેની હોટ અને ગ્લેમરસ શૈલી બતાવી હતી. જેને કારણે ચાહકો આ ગીતને ખૂબ પસંદ કરી રહ્યા છે.

અને તે પછી માત્ર કેટરિના કૈફને જ વર્ષ 2003માં આવેલી ફિલ્મ બૂમમાં ભૂમિકા ભજવવાની તક મળી હતી જેમાં તેનો અભિનય લોકોને ખૂબ જ પસંદ આવ્યો હતો તે પછી તેને નમસ્તે લંડન વેલકમ અને પાર્ટનર જેવી ઘણી બોલીવુડ ફિલ્મોમાં કામ કરવાની તક મળી આ સાથે કેટરિના કૈફ ટૂંક સમયમાં નવી ફિલ્મ ટાઈગર 3 માં મુખ્ય ભૂમિકા ભજવતી જોવા મળશે વિકી કૌશલની સાળી કેટરિના કૈફ કરતા કેટલી સુંદર છે તેના વિશે વાત કરીએ.

તો તમને જણાવી દઈએ કે તેની મોટી સાળી બીજું કોઈ નહીં ઇસાબેલ કૈફ છે અને વ્યવસાયે તે અભિનેત્રી છે અને ઘણી ફિલ્મોમાં શાનદાર ભૂમિકા ભજવ્યા બાદ તે ખૂબ જ પ્રખ્યાત થઈ છે આ સાથે વિકી કૌશલની સાળી અસલ જીંદગીમાં કેટરીના કૈફ કરતા પણ વધુ સુંદર લાગે છે ભલે બંનેના ચહેરા સરખા દેખાય પરંતુ જ્યારે કેટરિના કૈફની બહેન ઈસાબેલ કૈફ સ્મિત કરે છે ત્યારે તે કેટરિના કૈફ કરતાં વધુ સુંદર લાગે છે અને કેટરિના કૈફ સુંદર અને પારંપરિક પોશાક પહેરે છે જેમ તમે આ તસવીરોમાં જોઈ શકો છો તો મિત્રો તમને શું લાગે છે કે ખરેખર કેટરિના કૈફની બહેન કેટરિના કૈફ કરતાં વધુ સુંદર છે.

Advertisement