વિકી કૌશલ સાથે લગ્ન કર્યા બાદ પહેલીવાર કેટરીના કૈફે,મંદિરમાં દર્શન કરીને પૂજા કરી,જુઓ તસવીરો….

મિત્રો થોડા દિવસો પહેલા જે 9મી ડિસેમ્બર ગુરુવારે સુંદર દંપતી કેટરિના કૈફ અને વિકી કૌશલ એકબીજા સાથે લગ્નના બંધનમાં બંધાઈ ગયા હતા અને ખુશીથી લગ્ન કરી રહ્યા છે અને લગ્ન પહેલાથી શરૂ કરીને સમગ્ર લગ્ન હળદ સમારોહ અને લગ્ન રાજસ્થાનમાં કરવામાં આવ્યા હતા સિક્સ સેન્સસ કિલ્લા બરવારા આ રીતે 9મી ડિસેમ્બર સુધી લગ્નની તમામ વિધિઓ પૂર્ણ થઈ ગઈ હતી.

Advertisement

કેટરીના કૈફ ની. 38 વર્ષ ની કેટરીના એ વર્ષ 2003 માં હિન્દી સિનેમા માં ડેબ્યૂ કર્યું હતું. તેની ડેબ્યુ ફિલ્મ ‘બૂમ’ હતી. તેને બોલિવૂડ માં કામ કર્યા ને 18 વર્ષ થઈ ગયા છે. કેટરીના એક ફિલ્મ થી 11 કરોડ કમાય છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, અભિનેત્રી કુલ 224 કરોડ રૂપિયા ની સંપત્તિ ની માલિક છે.

અને હવે બંનેએ પોતાના જીવનનો નવો અધ્યાય શરૂ કર્યો છે અને લગ્ન પછી તેમના નવા જીવનની શરૂઆત કરવા માટે આ યુગલ ભગવાન ગણેશના આશીર્વાદ લેવા માટે ગણેશ મંદિરની મુલાકાત લેવા જઈ રહ્યા છે અહેવાલ મુજબ કેટરિના કૈફ અને વિકી કૌશલ રાજસ્થાનના જયપુર રણથંભોર સ્થિત ગણેશ મંદિરની મુલાકાત લેશે જે 1500 ફૂટ ઉપર આવેલું છે.

અને એવું પણ કહેવાય છે કે જ્યારે આ યુગલ તેમના આખા પરિવાર સાથે જયપુર પહોંચ્યું ત્યારે આસપાસના પડોશીઓએ અને તેમના મિત્રોએ સલાહ આપી હતી કે તેઓ આ મંદિરની મુલાકાત લે એવું માનવામાં આવે છે કે કંઈપણ નવું શરૂ કરતા પહેલા અહીંથી લીધેલા આશીર્વાદ શુભ હોય છે અને તેથી લગ્ન પહેલા શ્રીગણેશને આમંત્રણ આપવા માટે આ મંદિરમાં લગ્નનું આમંત્રણ પત્ર પણ આપવામાં આવે છે.

વિકી અને કેટરીના પાસે અત્યારે ઘણા મોટા પ્રોજેક્ટ છે. તે પહેલા પોતાનું કામ પૂરું કરશે. વર્ક ફ્રન્ટની વાત કરીએ તો કેટરીના કૈફની આગામી ફિલ્મ ‘ટાઈગર 3’ સલમાન ખાન સાથે છે. આ સિવાય તેમનો ‘ફોન ભૂત’ પણ બાકી છે. વિકી કૌશલની આગામી ફિલ્મ ‘ગોવિંદા નામ મેરા’ની જાહેરાત તાજેતરમાં કરવામાં આવી છે. વિકીએ આગામી બાયોપિક ફિલ્મ ‘સેમ માણેકશા’નું કામ પણ પૂર્ણ કરવાનું છે. આ સિવાય બંને પાસે ઘણા અલગ-અલગ પ્રોજેક્ટ છે જેનું શૂટિંગ તેઓ કરવાના છે.

કેટરિના કૈફ અને વિકી કૌશલને તેમના લગ્ન પછી આ વિશે જાણવા મળ્યું આ જ કારણ છે કે તેઓ તેમના લગ્ન પહેલા આ મંદિરની મુલાકાત લઈ શક્યા ન હતા પરંતુ લગ્ન પૂર્ણ થયા પછી અને તેમને આ મંદિર વિશે જાણ થયા બાદ તેઓએ આ મંદિરની મુલાકાત લેવાનું અને તેમના સમગ્ર પરિવાર સાથે ભગવાન ગણેશના આશીર્વાદ લેવાનું નક્કી કર્યું જેથી તેઓ ટૂંક સમયમાં આ મંદિરની મુલાકાત લેશે તો મિત્રો તમે આ સુંદર યુગલ વિશે શું કહેવા માંગો છો જેમણે એકબીજા સાથે લગ્નની ગાંઠ બાંધી છે.

હવે વિક્કી ના વર્ક ફ્રન્ટ ની વાત કરીએ તો, કમાણી ની બાબત માં વિકી કેટરીના કરતાં ઘણો પાછળ છે. એ પણ નોંધવું જોઈએ કે વિકી ને બોલિવૂડ માં કામ કર્યા ને માત્ર 6 વર્ષ થયા છે. વર્ષ 2015 માં તેણે ફિલ્મ ‘મસાન’ થી પોતાના બોલિવૂડ કરિયર ની શરૂઆત કરી હતી. તેઓ એક ફિલ્મ માટે ત્રણ થી ચાર કરોડ રૂપિયા લે છે.

Advertisement